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TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA =
HALMASHAURI YA WILAYA YA BUSOKELO
KA TAREHE

MUHTASARI WA KIKAO CHA WAKUU WA IDARA KILICHOFANYI

09/11/2021 KATIKA UKUMBI WA MIKUTANO WA HALMASHAURI.

A: WAKUU WA IDARA NA VITENGO

MAHUDHURIO

Kaimu Mkurugenzi H/W Busokelo

1 | Bibi: Nuru Mwendapole
2 | Bibi: Atubonekisye Mshani Kaimu Mkuu wa Idara ya Utumishi na Utawala
3 | Bw: Claus Mwakyambiki Kaimu Mkuu wa Idara ya Fedha na Biashara
4 | Bw: Kabile Mwita Kaimu Mkuu wa Idara ya Ukaguzi wa ndani
S | Bw: Frank Mwegoha Kaimu Mkuu wa Idara ya Maendeleo ya Jamii
6 | Bibi: Grace Ngogo Kaimu Mkuu wa Idara ya Mifugo
7 | Bw: Geophrey Mwaijele Mratibu wa TASAF
8 | Bibi: Matrida Yohana Kny: Mkuu wa Idara ya Elimu Sekondari
9 | Bw: Leonard Zamgombezi Kny: Mkuu wa Idara ya Elimu Msingi
10 | Bw: David Kitivo Kny: Mkuu wa Idara ya Mipango
11 | Adv. Peter Salama Mkuu wa Kitengo cha Sheria
12 | Dr. Christopher Mwasongela | Mkuu wa Idara ya Afya
13 | Bw: Emmanuel Mwakatundu | Afisa Habari
l ‘14| Bibi: Tabia Mwakagali Mkuu wa Kitengo cha Uchaguzi
[ 15 | Bibi: Mwanahawa Maganga Mkuu wa Idara ya Kilimo, Umwagiliaji na Ushirika
16 | Bw: Samwel Oberlin Mkuu wa Idara ya Mazingira na Udhibiti wa Taka
Ngumu
17 | Bw: Edson Fidelius Kaimu Mkuu wa Idara ya Ujenzi
18 | Bw: Leonard Haule Kaimu Mkuu wa Kitengo cha TEHAMA
19 | Bibi: Maria Nzunda Kny: Mkuu wa Kitengo cha Manunuzi
20 | Bw: Emmanuel Nkonjera Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Ufugaji Nyuki

SEKRETARIETI

Emmy Ndelwa

. Fredrick Kweka Mwandishi wa Vikao
Mwandishi wa Vikao Xy
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Agenda
kikao. :
LaiuiinEy dha za miradi ya maendeleo yenye thamani ya

2. Taarifa ya Mapokezi ya fe
shilingi za Kitanzania 650,000,000.00

3. Kufunga kikao

CMT.D.NA.01/02/2021/2022. KUFUNGUA KIKAO. ' .
kuwakaribisha katika kikao

Katibu aliwasalimu wajumbe na : :
kikao. Mwenyekiti aliwasalimu Wajumbe

alimkaribisha Mwenyekiti ili afungue
kisha kufungua kikao saa 05:50 asubuhi.

CMT.D.NA.02/02/2021/2022. TAARIFA YA MAPOKEZI YA FEDHA ZA
MIRADI YA MAENDELEO YENYE THAMANI YA SHILINGI ZA KITANZANIA

kisha

650,000,000.00
Mkuu wa Idara ya Fedha na Biashara aliwasilisha taarifa iliyoeleza kuwa
Halmashauri imepokea fedha jumla ya Tshs 650,000,000.00 kutoka Serikali

Kuu kwa ajili ya utekelezaji wa miradi mbalimbali ya maendeleo. Mchanganuo

wa miradi hiyo ilikuwa kama ifuatavyo;
Idara ya Elimu Msingi kiasi cha Tshs 80,000,000.00 kwa ajili ya ujenzi wa

bweni la wanafunzi wenye mahitaji maalumu.
Idara ya Elimu Sekondari kiasi cha Tshs 480,000,000.00 kwa ajili ya ujenzi

wa vyumba vya madarasa 24 katika shule 11 na ujenzi wa matundu ya vyoo

12 katika shule 2.
Idara ya Afya kiasi cha Tshs 90,000,000.00 kwa ajili ya ujenzi wa nyumba

ya mtumishi (3 in 1) katika Hospitali ya Wilaya.
Baada ya kuwasilisha wajumbe walipitia taarifa hiyo ambapo walithibitisha na

kuridhia mapokezi ya fedha hizo kama zilivyoainishwa na matumizi yake

katika miradi husika.

(%1 CamScanner



CMT.D.NAOJ/OR/2021/2022. KUFUNGA KIKAO.
Mwenyvekiti aliwashukuru Wajumbe kwa kuwa ushiriki na michango vyao
Alisisitiza usimamizl mauri wa miradi inayotekelezwa katika Halmashauri yetu

Baada va hapo alifunga kikao saa 06:30 mchana.

UMETHIBITISHWA NA .

! vl
BIBI: Atubonekisye Mshani Bibi: Nuru Mwendapole
KATIBU MWENYEKITI
TAREHE.......
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